คุยสดกับคนรักรถมินิ

• 17:12:37 ผู้เยี่ยมชม เบรคแบรนหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
  • 21:53:10 หน้าอู่ร้านอะไหล่ มุมบนขวาสุด ได้เลยครับ
  • 22:44:56 ผู้เยี่ยมชม ทะเบียนอินวอยมีใครรับทำอยุ่ไหมครัช
  • 21:03:23 ผู้เยี่ยมชม ถ้ารถจดประกอบมีแต่ใบคุมเครื่องประกอบเป็นคันแล้วเราสามารถที่จะจอดไว้ที่บ้านได้ไหมคับ
  • 17:03:17 ผู้เยี่ยมชม ไม่ได้ครับ ประกอบเป็นคันต้องเสียภาษีสรรพสามิต
  • 17:28:46 ผู้เยี่ยมชม ขายออสติน1300 สวยเดิมทั้งคัน ทะเบียนแท้ ประกันภัย
  • 00:16:44 ผู้เยี่ยมชม มีโครง รถมินิอยู่แล้ว กำลังจะทำ แต่ไม่มีเครื่อง อยากซื้อเครื่องคับมีใครขายไหม
  • 13:11:57 ผู้เยี่ยมชม ลองหาแถวเชียงกงบางนา น่าจะเยอะอยู่นะครับ
  • 10:47:13 ผู้เยี่ยมชม เจอมินิขาย220000เขาบอกทำทะเบียนไให้ได้แต่เอาไปขายต่อโอนไม่ได้มันเป็นไงครับ
  • 11:22:08 น่าจะเป็นการสวมทะเบียนครับ
Reload

(ปิดการซื้อครับ) ต้องการซื้อรถ มินิ ครับ

รูปภาพของ artty9
ยังไม่มีใครติดดาวให้

ขอปิดการซื้อครับ ได้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ต้องการซื้อรถมินิครับ

1.ขอรถที่ ไม่ตัดมา และ เติมน้ำมันแล้วขับได้เลยครับ ไม่ต้องทำต่อ
2.ทะเบียนแท้ พร้อมโอนที่ขนส่ง กทม.
3.ราคาไม่เกิน 5 แสน

ถ้าเพื่อนๆสนใจ ติดต่อมาที่ mail artty9@gmail.com ได้เลยนะครับ
ผมอยู่ กทม คับ ซื้อจริง ครับ เงินสดจ่ายเต็ม ไม่มีผ่อน ไม่เข้าไฟแน๊น จ่ายเงินสด ที่ขนส่งได้เลยครับ

ตั้งค่าการแสดงผลความคิดเห็น

เลือกตั้งค่าการแสดงผลความคิดเห็นที่คุณต้องการและคลิ๊กปุ่ม บันทึกค่า เพื่อเปลี่ยนวิธีการแสดงผล
รูปภาพของ MariO

ผมชอบเข้าเว็บนี้ครับรถเยอะดี

ผมชอบเข้าเว็บนี้ครับรถเยอะดี เว็บสวยด้วย www.iic-importcars.com Arrow Arrow Arrow

เยี่ยม
0 คนถูกใจ
รูปภาพของ Samanchon

ช่วยชี้เป้าครับ

Smile ช่วยชี้เป้าครับ http://www.taladrod.com/w20/Search/TbRst3.aspx#mk:22+md:90
ผมชอบเข้าไปดูประจำ

เยี่ยม
0 คนถูกใจ
รูปภาพของ artty9

โอ้ ขอบคุณครับ

โอ้ ขอบคุณครับ Idea

เยี่ยม
0 คนถูกใจ
รูปภาพของ อะไหล่เก่า

มีครับ ห้าแสนกว่า

มีครับ ห้าแสนกว่า เกินงบไปก็ขอให้รับไว้พิจารณา ครับ

สนใจลองโทรมาคุยดูครับ ทะเบียนแท้ล้านเปอร์เซ็นต์

เยี่ยม
0 คนถูกใจ

ขายอะไหล่มินิ ทั้งใหม่และเก่า เข้าชมได้ที่
http://minihadyai.wordpress.com/
Tel. 089-7396777

แสดงความคิดเห็น

เนื้อหาของข้อมูลนี้ถูกรักษาเป็นความลับและไม่แสดงต่อสาธารณะ
  • เปลี่ยนที่อยู่ของเว็บไซต์และอีเมลให้เป็นลิงก์โดยอัตโนมัติ
  • ตั้งค่าการขึ้นบรรทัดใหม่และย่อหน้าใหม่แบบอัตโนมัติ
  • ใส่ชุดคำสั่งของ Google Map ได้
  • คุณสามารถอ้างอิงข้อความจากผู้อื่นโดยการใช้คำสั่ง [quote] และ [/quote]
  • ตัวอักษรแสดงอารมณ์ จะถูกแทนที่ด้วยรูปภาพแสดงอารมณ์

ดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการจัดรูปแบบ

Image CAPTCHA
ป้อนตัวอักษรที่แสดงในรูป (ไม่ต้องเว้นวรรค)

ความคิดเห็นผ่านทางเฟสบุ๊ค

ความคิดเห็นล่าสุด